Family12a4
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Family12a4

Family12a4

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Đường Tam Tạng ! hehe

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
OLeeAngel

OLeeAngel

Đường Tam Tạng ! hehe Empty
Bài gửiTiêu đề: Đường Tam Tạng ! hehe   Đường Tam Tạng ! hehe Icon_minitimeSun Jan 20, 2008 2:55 pm

Ngày xửa,ngày xưa,xưa lắm rồi, thời mà ở Việt Nam xe xịn nhất là chiếc @.Thế nhưng câu chuyện ....ko xảy ra ở Việt Nam mà là bên Trung quốc ^^.Đường Tam Tạng,mang theo lệnh vua đi sang tây thiên để thỉnh kinh về truyền bá cho dân chúng.
Đường Tăng ra đi, đi mãi đi mãi, cuối cùng đến bên một ngọn núi rất to tên là Ngũ Hành Sơn,nhủ thầm trong bụng đây là nơi linh thiêng mà 500 trước Đại thánh Tôn Ngộ Không bị đày xuống dưới đó.Đang đi bỗng Đường Tăng nghe có tiếng huyên náo,nhìn lại thấy 1 tấm bảng to đùng: Triễn lãm sinh vật lạ! Khỉ bị chôn 500 năm mà chưa chết!.Đường tăng thấy lạ chạy vào trong xem thử, đến nơi gặp lão thổ địa ngồi ngoắt ngoẻo kế bên cái chén ,tay cầm 555 phì phò nói :Người lớn 50000 trẻ em 30000 mua vé xong thì vào. Đường tăng tỏ vẻ bực bội hỏi thổ địa
_Wò ! tui là người tu hành , có được xem miễn phí ko vậy!
_Tu thì tu ! đây lấy tiền thì lấy !mắc mớ gì tu với chả tiếc!
Nghe đến tu hành , 1 giọng nói oai phong từ phía trong vọng ra
_Ai thế! có phải là Đường tăng từ Đông Thổ Đại Đường đến ko!
_Chính bần tăng !
_Ôi tốt quá ! sư phụ cứu con với !Phật tổ bảo con ở đây 500 năm chờ người!Người cứu con lẹ đi!
_Nhưng cứu ngươi ta được lợi gì
_Đây là lời của phật tổ có sẵn trong hợp đồng cả này!sư phụ thích thì xem!Con là tề thiên đại thánh ,làm gì mà chà được!
_Thế ngươi vác đồ cho ta nhé
_ok ! dễ ợt
_Free nhé !(mặt gian xảo)
_Người xuất gia mà còn keo >"< ! ok free cho sư phụ lun!
_Nhưng ta nào có biết cứu ngươi cách nào
_Dễ ẹt! Phật tổ khóa password bài Kinh Cầu Tự của Huy Cận , thần tượng của thầy ! Thầy chỉ cần tút 1 phát là xong thôi mà hehe!
_Sau một hồi đọc …Rap mệt mỏi ! Quả núi bắt đầu rung chuyển , và Tôn Ngộ Không trong núi bay ra , quỳ xuống chân sư phụ và vái chào.
2 thầy trò nói chuyện 1 hồi quay qua quay lại mất tiêu con tuấn mã mà Tam Tạng cưỡi .Tam tạng òa khóc : Má ơi ! sao dạo này đạo tặc nhiều thế ! Chiếc @ ta mới mượn của Vua Đường giờ làm mất bít sao bây giờ
_Úi zời !chuyện nhỏ như con thỏ , để con đi tìm lại cho thầy
Bay lên trời tìm một hồi , Ngộ Không nhìn xuống đất thấy 1 thằng vẻ mặt lấm lét ! bụng nghĩ thầm :Àh chắc mẻm la thằng này lấy chiếc @ cưng của thầy rồi.Nghĩ thế, Ngộ Không xà xuống toan giơ cây đập cho nó 1 phát .Thằng đó kêu lên và bảo:
_Anh Không ơi , tha em ! em vốn là Tam Thái Tử của Đông Hải Long Vương .Ở nhà chán quá , em trốn lên này chơi , ai dè đánh bài thua wá nên phải "Mượn đỡ "chiếc @ của thầy anh .Anh tha em em lấy tiền đi chuộc lại .
Một hồi sau khi chuộc xe xong! Tam thái tử cảm ơn Ngộ Không rồi biến mất dạng.Ngộ Không dắt xe về thấy vui vui, vừa gặp mặt, Đừơng tăng rối rít
_Chài cái thằng này thế mà hay nhỉ ! xe ở đâu thế , mua hay là xu của người ta đó mài.
_Sư phụ khỏi lo ! hàng của sư phụ mà sư phụ ko nhận ra sao .
Ngồi ngắm xe một hồi , Đường Tăng khóc thét lên :
_Đệ tử ơi là đệ tử ! mày hại tao rồi ! mày gửi xe ở đâu mà để nó luộc đồ của tao hết trơn rồi.
_Dạ ! cái này con không biết Very Happy ! thằng Tam Thái Tử nó cầm xe sư phụ ,bây giờ thế này Very Happy
_Tổ cha cái họ nhà rồng thằng đó ! Để bố gặp là biết tay bố grrrr...
Thế là ngày đầu tiên gặp nhau của 2 thầy trò như thế đó.^^

Ai thấy hay thx dùm cái mai mốt post típ ^^
happiboilove
Admin
happiboilove

Đường Tam Tạng ! hehe Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đường Tam Tạng ! hehe   Đường Tam Tạng ! hehe Icon_minitimeSun Jan 20, 2008 6:39 pm

Cai nay hay qua'.... Kha' vui ..... De^` nghi. POST tiep de moi nguoi xem .... hehe lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!

Đường Tam Tạng ! hehe
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tin nhắn tình yêu (for Thùy Trang hehe)